Cổ phiếu SAS
Cổ phiếu SAS trong thị trường chung
Cổ phiếu SAS so với thị trường chung
SAS (+81.7%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+92.8%) và thấp hơn VN30 (+94.1%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.
Phân tích Cổ phiếu SAS
Phe Bull kiểm soát khung D, 1H; phe Bear kiểm soát khung W. Năng lượng nghiêng Bull ở 2/3 khung.
Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung W (13.6 điểm), ít nhất ở khung D (2.7 điểm).
Nghiên cứu Cổ phiếu SAS
W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 100% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 21.5 điểm, cách biên trên 4 điểm.
D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 0% up / 100% down. Hiện còn cách biên dưới 7.2 điểm, cách biên trên 18.3 điểm.
1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 40% up / 60% down. Hiện còn cách biên dưới 10.3 điểm, cách biên trên 28.8 điểm.
W: thường ở Bear Extreme khoảng 2.3 nến, dài nhất 10 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).
D: thường ở Bull Extreme khoảng 3.9 nến, dài nhất 20 nến; hiện 7 nến (lâu hơn trung bình).
1H: thường ở Bull Bias khoảng 2.2 nến, dài nhất 15 nến; hiện 13 nến (lâu hơn trung bình).
Kiến thức giao dịch Cổ phiếu SAS cần nắm
Câu hỏi thường gặp
Số liệu tính bằng mô hình Market Energy của 2AiTrading trên nến đã đóng, bất biến (không repaint). Xem phương pháp luận →
