Cổ phiếu PPY

Cổ phiếu PPY trong thị trường chung

EXTREMECRITICALBULL BIASNEUTRALBEAR BIASCRITICALEXTREME10074.56020.880-20.88-60-74.5-100+99.9%+61.7%

Cổ phiếu PPY so với thị trường chung

PPY (+61.7%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+99.9%) và thấp hơn VN30 (+99.8%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.

Phân tích Cổ phiếu PPY

1 · Kiểm soát khung

Phe Bull kiểm soát khung W, D, 1H. Năng lượng nghiêng Bull ở 3/3 khung.

2 · Biến động

Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung 1H (61.1 điểm), ít nhất ở khung W (5.9 điểm).

3 · Thời gian duy trì
WGiữ Bull Critical 1 nến và năng lượng đang giảm.
DGiữ Bull Critical 2 nến và năng lượng đang giảm.
1HGiữ Bull Bias 1 nến và năng lượng đang giảm.
4 · Chuyển vùng
WGiảm xuống vùng thấp: Bull ExtremeBull Critical · năng lượng giảm 5.9 điểm so với nến trước.
DGiữ nguyên vùng: Bull CriticalBull Critical · năng lượng giảm 9.5 điểm so với nến trước.
1HGiảm xuống vùng thấp: Bull ExtremeBull Bias · năng lượng giảm 61.1 điểm so với nến trước.

Nghiên cứu Cổ phiếu PPY

Mẫu thống kê
W530 nến · ~10 năm
D2,176 nến · ~6 năm
1H857 nến · ~1 tháng
Chuyển vùng

W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 73% up / 27% down. Hiện còn cách biên dưới 10.2 điểm, cách biên trên 4.3 điểm.

D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 40% up / 60% down. Hiện còn cách biên dưới 1.7 điểm, cách biên trên 12.8 điểm.

1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 69% up / 31% down. Hiện còn cách biên dưới 5 điểm, cách biên trên 34.1 điểm.

Thời gian trong vùng

W: thường ở Bull Critical khoảng 2.1 nến, dài nhất 12 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

D: thường ở Bull Critical khoảng 1.7 nến, dài nhất 8 nến; hiện 2 nến (lâu hơn trung bình).

1H: thường ở Bull Bias khoảng 2.4 nến, dài nhất 16 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

Kiến thức giao dịch Cổ phiếu PPY cần nắm

Quản trị rủi ro6 khái niệm
Tâm lý5 khái niệm
Quy trình4 khái niệm
Hiệu suất5 khái niệm
Vào biểu đồ giá và năng lượng của PPY
Biểu đồ nến, năng lượng thị trường đa khung

Câu hỏi thường gặp

PPY đang có trạng thái năng lượng gì?
PPY: W Bull Critical, D Bull Critical, 1H Bull Bias.
PPY có giá trị năng lượng bao nhiêu?
PPY: W +70.2%, D +61.7%, 1H +25.9%.
Năng lượng PPY so với VNINDEX thế nào?
W: PPY +70.2% / VNINDEX -40.6% · D: PPY +61.7% / VNINDEX +99.9% · 1H: PPY +25.9% / VNINDEX +86.1%.
Năng lượng PPY so với VN30 thế nào?
W: PPY +70.2% / VN30 -38.1% · D: PPY +61.7% / VN30 +99.8% · 1H: PPY +25.9% / VN30 +86.3%.
Năng lượng PPY so với chỉ số sức mạnh đồng Dollar (DXY) thế nào?
W: PPY +70.2% / DXY -80.7% · D: PPY +61.7% / DXY -77% · 1H: PPY +25.9% / DXY +55.7%.