Cổ phiếu LCD
Cổ phiếu LCD trong thị trường chung
Cổ phiếu LCD so với thị trường chung
LCD (-2.8%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+97.9%) và thấp hơn VN30 (+99.4%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.
Phân tích Cổ phiếu LCD
Phe Bear kiểm soát khung W; khung D, 1H ở trạng thái Neutral. Năng lượng nghiêng Bear ở 1/3 khung.
Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung W (69.6 điểm), ít nhất ở khung 1H (0 điểm).
Nghiên cứu Cổ phiếu LCD
W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 50% up / 50% down. Hiện còn cách biên dưới 9.7 điểm, cách biên trên 4.8 điểm.
D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 64% up / 36% down. Hiện còn cách biên dưới 18.1 điểm, cách biên trên 23.7 điểm.
1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 0% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 20.9 điểm, cách biên trên 20.9 điểm.
W: thường ở Bear Critical khoảng 1.8 nến, dài nhất 5 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).
D: thường ở Neutral khoảng 144.2 nến, dài nhất 1556 nến; hiện 5 nến (ngắn hơn trung bình).
1H: thường ở Neutral khoảng — nến, dài nhất — nến; hiện 8 nến.
Kiến thức giao dịch Cổ phiếu LCD cần nắm
Câu hỏi thường gặp
Số liệu tính bằng mô hình Market Energy của 2AiTrading trên nến đã đóng, bất biến (không repaint). Xem phương pháp luận →
