Cổ phiếu KSF

Cổ phiếu KSF trong thị trường chung

EXTREMECRITICALBULL BIASNEUTRALBEAR BIASCRITICALEXTREME10074.56020.880-20.88-60-74.5-100+97.9%-32%

Cổ phiếu KSF so với thị trường chung

KSF (-32%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+97.9%) và thấp hơn VN30 (+99.4%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.

Phân tích Cổ phiếu KSF

1 · Kiểm soát khung

Phe Bear kiểm soát khung W, D; khung 1H ở trạng thái Neutral. Năng lượng nghiêng Bear ở 2/3 khung.

2 · Biến động

Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung 1H (29.8 điểm), ít nhất ở khung W (0.8 điểm).

3 · Thời gian duy trì
WGiữ Bear Bias 11 nến và năng lượng đang tăng.
DGiữ Bear Bias 3 nến và năng lượng đang tăng.
1HGiữ Neutral 1 nến và năng lượng đang tăng.
4 · Chuyển vùng
WGiữ nguyên vùng: Bear BiasBear Bias · năng lượng tăng 0.8 điểm so với nến trước.
DGiữ nguyên vùng: Bear BiasBear Bias · năng lượng tăng 10.3 điểm so với nến trước.
1HChuyển lên vùng cao: Bear BiasNeutral · năng lượng tăng 29.8 điểm so với nến trước.

Nghiên cứu Cổ phiếu KSF

Mẫu thống kê
W251 nến · ~5 năm
D1,219 nến · ~3 năm
1H3,637 nến · ~5 tháng
Chuyển vùng

W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 73% up / 27% down. Hiện còn cách biên dưới 30 điểm, cách biên trên 9.1 điểm.

D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 67% up / 33% down. Hiện còn cách biên dưới 28 điểm, cách biên trên 11.1 điểm.

1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 56% up / 44% down. Hiện còn cách biên dưới 6.9 điểm, cách biên trên 34.9 điểm.

Thời gian trong vùng

W: thường ở Bear Bias khoảng 3.3 nến, dài nhất 9 nến; hiện 11 nến (lâu hơn trung bình).

D: thường ở Bear Bias khoảng 2.1 nến, dài nhất 10 nến; hiện 3 nến (lâu hơn trung bình).

1H: thường ở Neutral khoảng 1.7 nến, dài nhất 11 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

Kiến thức giao dịch Cổ phiếu KSF cần nắm

Quản trị rủi ro6 khái niệm
Tâm lý5 khái niệm
Quy trình4 khái niệm
Hiệu suất5 khái niệm
Vào biểu đồ giá và năng lượng của KSF
Biểu đồ nến, năng lượng thị trường đa khung

Câu hỏi thường gặp

KSF đang có trạng thái năng lượng gì?
KSF: W Bear Bias, D Bear Bias, 1H Neutral.
KSF có giá trị năng lượng bao nhiêu?
KSF: W -30%, D -32%, 1H -14%.
Năng lượng KSF so với VNINDEX thế nào?
W: KSF -30% / VNINDEX -40.6% · D: KSF -32% / VNINDEX +97.9% · 1H: KSF -14% / VNINDEX +95.5%.
Năng lượng KSF so với VN30 thế nào?
W: KSF -30% / VN30 -38.1% · D: KSF -32% / VN30 +99.4% · 1H: KSF -14% / VN30 +90.6%.
Năng lượng KSF so với chỉ số sức mạnh đồng Dollar (DXY) thế nào?
W: KSF -30% / DXY -80.7% · D: KSF -32% / DXY -32.8% · 1H: KSF -14% / DXY -30.8%.

Số liệu tính bằng mô hình Market Energy của 2AiTrading trên nến đã đóng, bất biến (không repaint). Xem phương pháp luận →