Cổ phiếu G20

Cổ phiếu G20 trong thị trường chung

EXTREMECRITICALBULL BIASNEUTRALBEAR BIASCRITICALEXTREME10074.56020.880-20.88-60-74.5-100+99.9%-1.1%

Cổ phiếu G20 so với thị trường chung

G20 (-1.1%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+99.9%) và thấp hơn VN30 (+99.8%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.

Phân tích Cổ phiếu G20

1 · Kiểm soát khung

Phe Bull kiểm soát khung 1H; khung W, D ở trạng thái Neutral. Năng lượng nghiêng Bull ở 1/3 khung.

2 · Biến động

Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung W (58.7 điểm), ít nhất ở khung 1H (1.5 điểm).

3 · Thời gian duy trì
WGiữ Neutral 1 nến và năng lượng đang tăng.
DGiữ Neutral 1 nến và năng lượng đang tăng.
1HGiữ Bull Extreme 7 nến và năng lượng đang tăng.
4 · Chuyển vùng
WChuyển lên vùng cao: Bear BiasNeutral · năng lượng tăng 58.7 điểm so với nến trước.
DChuyển lên vùng cao: Bear BiasNeutral · năng lượng tăng 58.7 điểm so với nến trước.
1HGiữ nguyên vùng: Bull ExtremeBull Extreme · năng lượng tăng 1.5 điểm so với nến trước.

Nghiên cứu Cổ phiếu G20

Mẫu thống kê
W577 nến · ~11 năm
D1,832 nến · ~5 năm
1H553 nến · ~1 tháng
Chuyển vùng

W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 51% up / 49% down. Hiện còn cách biên dưới 19.8 điểm, cách biên trên 22 điểm.

D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 62% up / 39% down. Hiện còn cách biên dưới 19.8 điểm, cách biên trên 22 điểm.

1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 0% up / 100% down. Hiện còn cách biên dưới 23.1 điểm, cách biên trên 2.4 điểm.

Thời gian trong vùng

W: thường ở Neutral khoảng 2.8 nến, dài nhất 12 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

D: thường ở Neutral khoảng 3 nến, dài nhất 43 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

1H: thường ở Bull Extreme khoảng 3.8 nến, dài nhất 11 nến; hiện 7 nến (lâu hơn trung bình).

Kiến thức giao dịch Cổ phiếu G20 cần nắm

Quản trị rủi ro6 khái niệm
Tâm lý5 khái niệm
Quy trình4 khái niệm
Hiệu suất5 khái niệm
Vào biểu đồ giá và năng lượng của G20
Biểu đồ nến, năng lượng thị trường đa khung

Câu hỏi thường gặp

G20 đang có trạng thái năng lượng gì?
G20: W Neutral, D Neutral, 1H Bull Extreme.
G20 có giá trị năng lượng bao nhiêu?
G20: W -1.1%, D -1.1%, 1H +97.6%.
Năng lượng G20 so với VNINDEX thế nào?
W: G20 -1.1% / VNINDEX -40.6% · D: G20 -1.1% / VNINDEX +99.9% · 1H: G20 +97.6% / VNINDEX +86.1%.
Năng lượng G20 so với VN30 thế nào?
W: G20 -1.1% / VN30 -38.1% · D: G20 -1.1% / VN30 +99.8% · 1H: G20 +97.6% / VN30 +86.3%.
Năng lượng G20 so với chỉ số sức mạnh đồng Dollar (DXY) thế nào?
W: G20 -1.1% / DXY -80.7% · D: G20 -1.1% / DXY -77% · 1H: G20 +97.6% / DXY +40.4%.