Cổ phiếu DKG

Cổ phiếu DKG trong thị trường chung

EXTREMECRITICALBULL BIASNEUTRALBEAR BIASCRITICALEXTREME10074.56020.880-20.88-60-74.5-100+91.5%+13%

Cổ phiếu DKG so với thị trường chung

DKG (+13%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+91.5%) và thấp hơn VN30 (+89.5%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.

Phân tích Cổ phiếu DKG

1 · Kiểm soát khung

Phe Bull kiểm soát khung W, 1H; khung D ở trạng thái Neutral. Năng lượng nghiêng Bull ở 2/3 khung.

2 · Biến động

Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung W (200 điểm), ít nhất ở khung 1H (0 điểm).

3 · Thời gian duy trì
WGiữ Bull Extreme 1 nến và năng lượng đang tăng.
DGiữ Neutral 1 nến và năng lượng đang giảm.
1HGiữ Bull Bias 4 nến và năng lượng đang giữ.
4 · Chuyển vùng
WChuyển lên vùng cao: Bear ExtremeBull Extreme · năng lượng tăng 200 điểm so với nến trước.
DGiảm xuống vùng thấp: Bull BiasNeutral · năng lượng giảm 8.3 điểm so với nến trước.
1HGiữ nguyên vùng: Bull BiasBull Bias · năng lượng không đổi.

Nghiên cứu Cổ phiếu DKG

Mẫu thống kê
W40 nến · ~9 tháng
D98 nến · ~3 tháng
1H144 nến · ~1 tháng
Chuyển vùng

W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 0% up / 100% down. Hiện còn cách biên dưới 25.5 điểm, cách biên trên 0 điểm.

D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 40% up / 60% down. Hiện còn cách biên dưới 33.9 điểm, cách biên trên 7.9 điểm.

1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 36% up / 64% down. Hiện còn cách biên dưới 7.9 điểm, cách biên trên 31.2 điểm.

Thời gian trong vùng

W: thường ở Bull Extreme khoảng 1.8 nến, dài nhất 4 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

D: thường ở Neutral khoảng 1 nến, dài nhất 1 nến; hiện 1 nến (bằng trung bình).

1H: thường ở Bull Bias khoảng 1.9 nến, dài nhất 6 nến; hiện 4 nến (lâu hơn trung bình).

Kiến thức giao dịch Cổ phiếu DKG cần nắm

Quản trị rủi ro6 khái niệm
Tâm lý5 khái niệm
Quy trình4 khái niệm
Hiệu suất5 khái niệm
Vào biểu đồ giá và năng lượng của DKG
Biểu đồ nến, năng lượng thị trường đa khung

Câu hỏi thường gặp

DKG đang có trạng thái năng lượng gì?
DKG: W Bull Extreme, D Neutral, 1H Bull Bias.
DKG có giá trị năng lượng bao nhiêu?
DKG: W +100%, D +13%, 1H +28.8%.
Năng lượng DKG so với VNINDEX thế nào?
W: DKG +100% / VNINDEX -40.6% · D: DKG +13% / VNINDEX +91.5% · 1H: DKG +28.8% / VNINDEX -77%.
Năng lượng DKG so với VN30 thế nào?
W: DKG +100% / VN30 -38.1% · D: DKG +13% / VN30 +89.5% · 1H: DKG +28.8% / VN30 -93%.
Năng lượng DKG so với chỉ số sức mạnh đồng Dollar (DXY) thế nào?
W: DKG +100% / DXY -80.7% · D: DKG +13% / DXY -62.8% · 1H: DKG +28.8% / DXY -70.3%.