Cổ phiếu D11

Cổ phiếu D11 trong thị trường chung

EXTREMECRITICALBULL BIASNEUTRALBEAR BIASCRITICALEXTREME10074.56020.880-20.88-60-74.5-100+99.9%-92.1%

Cổ phiếu D11 so với thị trường chung

D11 (-92.1%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+99.9%) và thấp hơn VN30 (+99.8%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.

Phân tích Cổ phiếu D11

1 · Kiểm soát khung

Phe Bear kiểm soát khung W, D, 1H. Năng lượng nghiêng Bear ở 3/3 khung.

2 · Biến động

Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung 1H (185 điểm), ít nhất ở khung D (66.3 điểm).

3 · Thời gian duy trì
WGiữ Bear Critical 1 nến và năng lượng đang giảm.
DGiữ Bear Extreme 1 nến và năng lượng đang giảm.
1HGiữ Bear Extreme 1 nến và năng lượng đang giảm.
4 · Chuyển vùng
WGiảm xuống vùng thấp: Bull BiasBear Critical · năng lượng giảm 121.4 điểm so với nến trước.
DGiảm xuống vùng thấp: Bear BiasBear Extreme · năng lượng giảm 66.3 điểm so với nến trước.
1HGiảm xuống vùng thấp: Bull ExtremeBear Extreme · năng lượng giảm 185 điểm so với nến trước.

Nghiên cứu Cổ phiếu D11

Mẫu thống kê
W742 nến · ~14 năm
D3,396 nến · ~9 năm
1H1,320 nến · ~2 tháng
Chuyển vùng

W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 54% up / 46% down. Hiện còn cách biên dưới 5.6 điểm, cách biên trên 8.9 điểm.

D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 100% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 7.9 điểm, cách biên trên 17.6 điểm.

1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 100% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 7 điểm, cách biên trên 18.5 điểm.

Thời gian trong vùng

W: thường ở Bear Critical khoảng 1.6 nến, dài nhất 4 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

D: thường ở Bear Extreme khoảng 4.5 nến, dài nhất 26 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

1H: thường ở Bear Extreme khoảng 4.4 nến, dài nhất 28 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

Kiến thức giao dịch Cổ phiếu D11 cần nắm

Quản trị rủi ro6 khái niệm
Tâm lý5 khái niệm
Quy trình4 khái niệm
Hiệu suất5 khái niệm
Vào biểu đồ giá và năng lượng của D11
Biểu đồ nến, năng lượng thị trường đa khung

Câu hỏi thường gặp

D11 đang có trạng thái năng lượng gì?
D11: W Bear Critical, D Bear Extreme, 1H Bear Extreme.
D11 có giá trị năng lượng bao nhiêu?
D11: W -68.9%, D -92.1%, 1H -93%.
Năng lượng D11 so với VNINDEX thế nào?
W: D11 -68.9% / VNINDEX -40.6% · D: D11 -92.1% / VNINDEX +99.9% · 1H: D11 -93% / VNINDEX +86.1%.
Năng lượng D11 so với VN30 thế nào?
W: D11 -68.9% / VN30 -38.1% · D: D11 -92.1% / VN30 +99.8% · 1H: D11 -93% / VN30 +86.3%.
Năng lượng D11 so với chỉ số sức mạnh đồng Dollar (DXY) thế nào?
W: D11 -68.9% / DXY -80.7% · D: D11 -92.1% / DXY -77% · 1H: D11 -93% / DXY +50.3%.