Cổ phiếu CDO

Cổ phiếu CDO trong thị trường chung

EXTREMECRITICALBULL BIASNEUTRALBEAR BIASCRITICALEXTREME10074.56020.880-20.88-60-74.5-100+99.9%+77.4%

Cổ phiếu CDO so với thị trường chung

CDO (+77.4%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+99.9%) và thấp hơn VN30 (+99.8%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.

Phân tích Cổ phiếu CDO

1 · Kiểm soát khung

Phe Bull kiểm soát khung W, D, 1H. Năng lượng nghiêng Bull ở 3/3 khung.

2 · Biến động

Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung 1H (9.5 điểm), ít nhất ở khung D (7.1 điểm).

3 · Thời gian duy trì
WGiữ Bull Extreme 1 nến và năng lượng đang tăng.
DGiữ Bull Extreme 1 nến và năng lượng đang tăng.
1HGiữ Bull Extreme 15 nến và năng lượng đang tăng.
4 · Chuyển vùng
WChuyển lên vùng cao: Bull CriticalBull Extreme · năng lượng tăng 7.1 điểm so với nến trước.
DChuyển lên vùng cao: Bull CriticalBull Extreme · năng lượng tăng 7.1 điểm so với nến trước.
1HGiữ nguyên vùng: Bull ExtremeBull Extreme · năng lượng tăng 9.5 điểm so với nến trước.

Nghiên cứu Cổ phiếu CDO

Mẫu thống kê
W578 nến · ~11 năm
D2,055 nến · ~6 năm
1H665 nến · ~1 tháng
Chuyển vùng

W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 0% up / 100% down. Hiện còn cách biên dưới 2.9 điểm, cách biên trên 22.6 điểm.

D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 0% up / 100% down. Hiện còn cách biên dưới 2.9 điểm, cách biên trên 22.6 điểm.

1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 0% up / 100% down. Hiện còn cách biên dưới 17.8 điểm, cách biên trên 7.7 điểm.

Thời gian trong vùng

W: thường ở Bull Extreme khoảng 5.6 nến, dài nhất 17 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

D: thường ở Bull Extreme khoảng 3.9 nến, dài nhất 18 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

1H: thường ở Bull Extreme khoảng 3.1 nến, dài nhất 19 nến; hiện 15 nến (lâu hơn trung bình).

Kiến thức giao dịch Cổ phiếu CDO cần nắm

Quản trị rủi ro6 khái niệm
Tâm lý5 khái niệm
Quy trình4 khái niệm
Hiệu suất5 khái niệm
Vào biểu đồ giá và năng lượng của CDO
Biểu đồ nến, năng lượng thị trường đa khung

Câu hỏi thường gặp

CDO đang có trạng thái năng lượng gì?
CDO: W Bull Extreme, D Bull Extreme, 1H Bull Extreme.
CDO có giá trị năng lượng bao nhiêu?
CDO: W +77.4%, D +77.4%, 1H +92.3%.
Năng lượng CDO so với VNINDEX thế nào?
W: CDO +77.4% / VNINDEX -40.6% · D: CDO +77.4% / VNINDEX +99.9% · 1H: CDO +92.3% / VNINDEX +86.1%.
Năng lượng CDO so với VN30 thế nào?
W: CDO +77.4% / VN30 -38.1% · D: CDO +77.4% / VN30 +99.8% · 1H: CDO +92.3% / VN30 +86.3%.
Năng lượng CDO so với chỉ số sức mạnh đồng Dollar (DXY) thế nào?
W: CDO +77.4% / DXY -80.7% · D: CDO +77.4% / DXY -77% · 1H: CDO +92.3% / DXY +46.1%.