Cổ phiếu CCC
Cổ phiếu CCC trong thị trường chung
Cổ phiếu CCC so với thị trường chung
CCC (-96.2%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+91.5%) và thấp hơn VN30 (+89.5%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.
Phân tích Cổ phiếu CCC
Phe Bear kiểm soát khung D, 1H; khung W ở trạng thái Neutral. Năng lượng nghiêng Bear ở 2/3 khung.
Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung D (122.8 điểm), ít nhất ở khung W (13.6 điểm).
Nghiên cứu Cổ phiếu CCC
W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 38% up / 63% down. Hiện còn cách biên dưới 23.9 điểm, cách biên trên 17.9 điểm.
D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 100% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 3.8 điểm, cách biên trên 21.7 điểm.
1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 100% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 21.8 điểm, cách biên trên 3.7 điểm.
W: thường ở Neutral khoảng 3.8 nến, dài nhất 11 nến; hiện 2 nến (ngắn hơn trung bình).
D: thường ở Bear Extreme khoảng 6.1 nến, dài nhất 22 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).
1H: thường ở Bear Extreme khoảng 4.2 nến, dài nhất 13 nến; hiện 3 nến (ngắn hơn trung bình).
Kiến thức giao dịch Cổ phiếu CCC cần nắm
Câu hỏi thường gặp
Số liệu tính bằng mô hình Market Energy của 2AiTrading trên nến đã đóng, bất biến (không repaint). Xem phương pháp luận →
