Cổ phiếu ACC

Biểu đồ

Cổ phiếu ACC trong thị trường chung

Khung
Ngày · giờ đóng
Năng lượng
Giá
W28/09
-94%4.09
D05/10
-98.3%3.89
1H
-75.6%3.8
−100% Bear0Bull 100%
Nến hiện tại
W
D
1H
Mở cửa
Giá đóng
4.09
3.89
3.8
Năng lượng
-94%
-98.3%
-75.6%
Δ năng lượng
▼ 0.9
▼ 8.3
▲ 6.4
Δ giá
▼ 4.44%
▼ 4.89%
▼ 1.3%
Giá ↔ năng lượng
Đồng thuận
Đồng thuận
Phân kỳ
Thống kê chuyển vùng
Lên vùng cao
100%
100%
100%
Xuống vùng thấp
0%
0%
0%
Thời gian trong vùng
Thời gian TB
1.7 nến
3.4 nến
3.5 nến
Thời gian hiện tại
12 nến
3 nến
18 nến
EXTREMECRITICALBULL BIASNEUTRALBEAR BIASCRITICALEXTREME10074.56020.880-20.88-60-74.5-100-81.8%-98.3%

Cổ phiếu ACC so với thị trường chung

ACC (-98.3%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (-81.8%) và thấp hơn VN30 (-82.9%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.

Phân tích Cổ phiếu ACC

1 · Kiểm soát khung

Phe Bear kiểm soát khung W, D, 1H. Năng lượng nghiêng Bear ở 3/3 khung.

2 · Biến động

Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung D (8.3 điểm), ít nhất ở khung W (0.9 điểm).

3 · Thời gian duy trì
WGiữ Bear Extreme 12 nến và năng lượng đang giảm.
DGiữ Bear Extreme 3 nến và năng lượng đang giảm.
1HGiữ Bear Extreme 18 nến và năng lượng đang tăng.
4 · Chuyển vùng
WGiữ nguyên vùng: Bear Extreme → Bear Extreme · năng lượng giảm 0.9 điểm so với nến trước.
DGiữ nguyên vùng: Bear Extreme → Bear Extreme · năng lượng giảm 8.3 điểm so với nến trước.
1HGiữ nguyên vùng: Bear Extreme → Bear Extreme · năng lượng tăng 6.4 điểm so với nến trước.

Nghiên cứu Cổ phiếu ACC

Mẫu thống kê
W749 nến · ~14 năm
D3,621 nến · ~10 năm
1H3,202 nến · ~4 tháng
Chuyển vùng

W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 100% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 6 điểm, cách biên trên 19.5 điểm.

D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 100% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 1.7 điểm, cách biên trên 23.8 điểm.

1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 100% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 24.4 điểm, cách biên trên 1.1 điểm.

Thời gian trong vùng

W: thường ở Bear Extreme khoảng 1.7 nến, dài nhất 5 nến; hiện 12 nến (lâu hơn trung bình).

D: thường ở Bear Extreme khoảng 3.4 nến, dài nhất 30 nến; hiện 3 nến (ngắn hơn trung bình).

1H: thường ở Bear Extreme khoảng 3.5 nến, dài nhất 21 nến; hiện 18 nến (lâu hơn trung bình).

Kiến thức giao dịch Cổ phiếu ACC cần nắm

Quản trị rủi ro6 khái niệm
Tâm lý5 khái niệm
Quy trình4 khái niệm
Hiệu suất5 khái niệm
Vào biểu đồ giá và năng lượng của ACC
Biểu đồ nến, năng lượng thị trường đa khung
→

Câu hỏi thường gặp

ACC đang có trạng thái năng lượng gì?
ACC: W Bear Extreme, D Bear Extreme, 1H Bear Extreme.
ACC có giá trị năng lượng bao nhiêu?
ACC: W -94%, D -98.3%, 1H -75.6%.
Năng lượng ACC so với VNINDEX thế nào?
W: ACC -94% / VNINDEX -62% · D: ACC -98.3% / VNINDEX -81.8% · 1H: ACC -75.6% / VNINDEX -60.2%.
Năng lượng ACC so với VN30 thế nào?
W: ACC -94% / VN30 -68.8% · D: ACC -98.3% / VN30 -82.9% · 1H: ACC -75.6% / VN30 -36.9%.
Năng lượng ACC so với chỉ số sức mạnh đồng Dollar (DXY) thế nào?
W: ACC -94% / DXY +89% · D: ACC -98.3% / DXY +68.9% · 1H: ACC -75.6% / DXY +21.2%.

Số liệu tính bằng mô hình Market Energy của 2AiTrading trên nến đã đóng, bất biến (không repaint). Xem phương pháp luận →