Cổ phiếu BGW

Cổ phiếu BGW trong thị trường chung

EXTREMECRITICALBULL BIASNEUTRALBEAR BIASCRITICALEXTREME10074.56020.880-20.88-60-74.5-100+91.5%-77.5%

Cổ phiếu BGW so với thị trường chung

BGW (-77.5%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+91.5%) và thấp hơn VN30 (+89.5%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.

Phân tích Cổ phiếu BGW

1 · Kiểm soát khung

Phe Bull kiểm soát khung W; phe Bear kiểm soát khung D, 1H. Năng lượng nghiêng Bear ở 2/3 khung.

2 · Biến động

Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung W (0 điểm), ít nhất ở khung 1H (0 điểm).

3 · Thời gian duy trì
WGiữ Bull Extreme 2 nến và năng lượng đang giữ.
DGiữ Bear Extreme 5 nến và năng lượng đang giữ.
1HGiữ Bear Extreme 7 nến và năng lượng đang giữ.
4 · Chuyển vùng
WGiữ nguyên vùng: Bull ExtremeBull Extreme · năng lượng không đổi.
DGiữ nguyên vùng: Bear ExtremeBear Extreme · năng lượng không đổi.
1HGiữ nguyên vùng: Bear ExtremeBear Extreme · năng lượng không đổi.

Nghiên cứu Cổ phiếu BGW

Mẫu thống kê
W250 nến · ~5 năm
D1,003 nến · ~3 năm
1H69 nến · ~1 tháng
Chuyển vùng

W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 0% up / 100% down. Hiện còn cách biên dưới 22.8 điểm, cách biên trên 2.7 điểm.

D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 100% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 22.5 điểm, cách biên trên 3 điểm.

1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 0% up / 0% down. Hiện còn cách biên dưới 13.1 điểm, cách biên trên 12.4 điểm.

Thời gian trong vùng

W: thường ở Bull Extreme khoảng 12.6 nến, dài nhất 59 nến; hiện 2 nến (ngắn hơn trung bình).

D: thường ở Bear Extreme khoảng 1 nến, dài nhất 1 nến; hiện 5 nến (lâu hơn trung bình).

1H: thường ở Bear Extreme khoảng — nến, dài nhất — nến; hiện 7 nến.

Kiến thức giao dịch Cổ phiếu BGW cần nắm

Quản trị rủi ro6 khái niệm
Tâm lý5 khái niệm
Quy trình4 khái niệm
Hiệu suất5 khái niệm
Vào biểu đồ giá và năng lượng của BGW
Biểu đồ nến, năng lượng thị trường đa khung

Câu hỏi thường gặp

BGW đang có trạng thái năng lượng gì?
BGW: W Bull Extreme, D Bear Extreme, 1H Bear Extreme.
BGW có giá trị năng lượng bao nhiêu?
BGW: W +97.3%, D -77.5%, 1H -86.9%.
Năng lượng BGW so với VNINDEX thế nào?
W: BGW +97.3% / VNINDEX -40.6% · D: BGW -77.5% / VNINDEX +91.5% · 1H: BGW -86.9% / VNINDEX -77%.
Năng lượng BGW so với VN30 thế nào?
W: BGW +97.3% / VN30 -38.1% · D: BGW -77.5% / VN30 +89.5% · 1H: BGW -86.9% / VN30 -93%.
Năng lượng BGW so với chỉ số sức mạnh đồng Dollar (DXY) thế nào?
W: BGW +97.3% / DXY -80.7% · D: BGW -77.5% / DXY -62.8% · 1H: BGW -86.9% / DXY -46.3%.

Số liệu tính bằng mô hình Market Energy của 2AiTrading trên nến đã đóng, bất biến (không repaint). Xem phương pháp luận →