Cổ phiếu BDW

Cổ phiếu BDW trong thị trường chung

EXTREMECRITICALBULL BIASNEUTRALBEAR BIASCRITICALEXTREME10074.56020.880-20.88-60-74.5-100+99.9%-2.7%

Cổ phiếu BDW so với thị trường chung

BDW (-2.7%) đang có mức năng lượng thấp hơn VNINDEX (+99.9%) và thấp hơn VN30 (+99.8%), theo nến D hoàn tất gần nhất của từng mã.

Phân tích Cổ phiếu BDW

1 · Kiểm soát khung

Khung W, D, 1H ở trạng thái Neutral. Năng lượng ở Neutral toàn bộ 3 khung.

2 · Biến động

Năng lượng biến động mạnh nhất ở khung W (75.4 điểm), ít nhất ở khung 1H (0 điểm).

3 · Thời gian duy trì
WGiữ Neutral 1 nến và năng lượng đang tăng.
DGiữ Neutral 4 nến và năng lượng đang giảm.
1HGiữ Neutral 7 nến và năng lượng đang giữ.
4 · Chuyển vùng
WChuyển lên vùng cao: Bear ExtremeNeutral · năng lượng tăng 75.4 điểm so với nến trước.
DGiữ nguyên vùng: NeutralNeutral · năng lượng giảm 0.1 điểm so với nến trước.
1HGiữ nguyên vùng: NeutralNeutral · năng lượng không đổi.

Nghiên cứu Cổ phiếu BDW

Mẫu thống kê
W481 nến · ~9 năm
D1,845 nến · ~5 năm
1H526 nến · ~1 tháng
Chuyển vùng

W: Xu hướng rời vùng năng lượng: 57% up / 44% down. Hiện còn cách biên dưới 6.5 điểm, cách biên trên 35.3 điểm.

D: Xu hướng rời vùng năng lượng: 56% up / 44% down. Hiện còn cách biên dưới 18.2 điểm, cách biên trên 23.6 điểm.

1H: Xu hướng rời vùng năng lượng: 45% up / 55% down. Hiện còn cách biên dưới 20 điểm, cách biên trên 21.8 điểm.

Thời gian trong vùng

W: thường ở Neutral khoảng 2.8 nến, dài nhất 32 nến; hiện 1 nến (ngắn hơn trung bình).

D: thường ở Neutral khoảng 51.4 nến, dài nhất 941 nến; hiện 4 nến (ngắn hơn trung bình).

1H: thường ở Neutral khoảng 3.6 nến, dài nhất 24 nến; hiện 7 nến (lâu hơn trung bình).

Kiến thức giao dịch Cổ phiếu BDW cần nắm

Quản trị rủi ro6 khái niệm
Tâm lý5 khái niệm
Quy trình4 khái niệm
Hiệu suất5 khái niệm
Vào biểu đồ giá và năng lượng của BDW
Biểu đồ nến, năng lượng thị trường đa khung

Câu hỏi thường gặp

BDW đang có trạng thái năng lượng gì?
BDW: W Neutral, D Neutral, 1H Neutral.
BDW có giá trị năng lượng bao nhiêu?
BDW: W -14.4%, D -2.7%, 1H -0.9%.
Năng lượng BDW so với VNINDEX thế nào?
W: BDW -14.4% / VNINDEX -40.6% · D: BDW -2.7% / VNINDEX +99.9% · 1H: BDW -0.9% / VNINDEX +86.1%.
Năng lượng BDW so với VN30 thế nào?
W: BDW -14.4% / VN30 -38.1% · D: BDW -2.7% / VN30 +99.8% · 1H: BDW -0.9% / VN30 +86.3%.
Năng lượng BDW so với chỉ số sức mạnh đồng Dollar (DXY) thế nào?
W: BDW -14.4% / DXY -80.7% · D: BDW -2.7% / DXY -62.8% · 1H: BDW -0.9% / DXY +40.4%.